Nhằm thúc đẩy hợp tác công tư, chia sẻ kinh nghiệm và sáng kiến trong liên kết chuỗi, phát triển bền vững ngành hàng cà phê, Ban điều phối ngành hàng cà phê Việt Nam (VCCB) tổ chức hội thảo "Hợp tác công tư phát triển bền vững ngành hàng cà phê Việt Nam 2018" dưới sự đồng tài trợ của Diễn đàn cà phê toàn cầu (GCP), Grow Asia và HRNS/EDE Consulting.
Thời gian: 7:30 - 17:30, ngày 04 tháng 12 năm 2018
Địa điểm: Khách sạn Novotel, 167 Hai Bà Trưng, Quận 3, TP Hồ Chí Minh
Chủ trì: Lãnh đạo VCCB
(Chương trình hội thảo đính kèm)
Tập huấn về Kinh tế tuần hoàn trong chuỗi giá trị cà phê tại Sơn La
Hội thảo Tổng kết hoạt động và lập kế hoạch năm 2024 Nhóm công tác PPP về Rau quả